Phản hồi yêu cầu báo giá trong 24 giờ  ·  Thứ Hai–thứ Bảy, 8:30–18:00 (GMT+8)  ·  info@sgsbottle.com

Chai nhỏ giọt thủy tinh

Chai nhỏ giọt thủy tinh dáng bầu hồ lô mạ vàng

10 · 20 · 30 · 50 · 100 ml · 0,3 · 0,7 · 1 · 1,7 · 3,4 oz

Chai nhỏ giọt thủy tinh dáng bầu hồ lô mạ vàng có 5 dung tích, từ 10 ml (0,3 oz) đến 100 ml (3,4 oz). Kiểu đóng kín: Ống nhỏ giọt. Nhà cung cấp nắp của bạn kiểm tra độ tương thích theo bản vẽ miệng đi kèm báo giá.

Kiểu thân
Quả bầu
Màu sắc
Vàng kim
Thủy tinh
thủy tinh trắng (soda–vôi trong)
Loại nắp/nút
Ống nhỏ giọt
Tiếp xúc thực phẩm
Hồ sơ FDA · EC 1935/2004
Thời gian sản xuất
15–20 ngày từ khi xác nhận

Kỹ sư kinh doanh SGSBOTTLE gửi giá, bản vẽ miệng và số lượng xếp 40HC trong 24 giờ.

Thông số Chai nhỏ giọt thủy tinh dáng bầu hồ lô mạ vàng: 10–100 ml (0,3–3,4 oz)

10–100 ml (0,3–3,4 oz).

Dung tích10 · 20 · 30 · 50 · 100 ml (0,3 · 0,7 · 1 · 1,7 · 3,4 oz)
Kiểu thânQuả bầu
Màu sắcVàng kim
Thủy tinhthủy tinh trắng (soda–vôi trong)
Tiếp xúc thực phẩmHồ sơ tiếp xúc thực phẩm theo FDA cho Mỹ; tuyên bố phù hợp EC 1935/2004 cho EU
Loại nắp/nútỐng nhỏ giọt
MOQMột pallet hoặc một container
MOQ cho khuôn riêng12.000 extra-flint · 50.000 thủy tinh trắng
Thời gian sản xuất15–20 ngày từ khi xác nhận
Trang tríLàm mờ, phủ màu, in, ép nhũ, dán nhãn — Sơn Đông
Sản xuất tạiSơn Đông và Giang Tô, Trung Quốc

Báo giá kèm bản vẽ chiều cao, đường kính, khối lượng và chuẩn miệng.

Dung tích Chai nhỏ giọt thủy tinh dáng bầu hồ lô mạ vàng: 10–100 ml (0,3–3,4 oz)

Các dung tích cùng thuộc một họ khuôn, nên bạn có thể đặt hai hoặc ba cỡ trong cùng báo giá.

Dung tíchfl oz Mỹ
10 ml0,3 oz
20 ml0,7 oz
30 ml1 oz
50 ml1,7 oz
100 ml3,4 oz

Dung tích danh định là dung tích đầy miệng. Đơn vị chiết rót sử dụng mức thấp hơn vành chai; chúng tôi báo giá theo mức đó khi bạn cung cấp.

Đặt Chai nhỏ giọt thủy tinh dáng bầu hồ lô mạ vàng: MOQ, tiến độ và mẫu

Số lượng tối thiểu, tiến độ và mẫu cho chai này.

MOQ

Một pallet hoặc container

Đơn đầu có thể bắt đầu từ một pallet, ghép các nhóm hàng khác trong cùng container.

Thời gian sản xuất

15–20 ngày

Tính từ khi xác nhận đơn, sau khi bạn duyệt mẫu thật.

Mẫu

Theo yêu cầu

Bạn có thể kiểm tra chai thật trước khi lô hàng được gửi đi.

Giao hàng

EXW · FOB

Số lượng mẫu này xếp trong 40HC được ghi trong báo giá.

Điều kiện đặt hàng cho chai nhỏ giọt thủy tinh →

Trang trí hoặc phát triển riêng mẫu Chai nhỏ giọt thủy tinh dáng bầu hồ lô mạ vàng

Đưa thương hiệu lên chai này cần chi phí trang trí; đổi sang dáng mới cần khuôn riêng và dự toán riêng.

Trang trí tại Sơn Đông

Làm mờ, phủ màu, in, ép nhũ nóng và dán nhãn tại xưởng của chúng tôi, với tiến độ như thủy tinh trơn.

Trang trí cho chai nhỏ giọt thủy tinh →

Đặt khuôn riêng khi cần điều chỉnh thiết kế

Mẫu acrylic 500 USD, khoảng 10 ngày; khuôn thử 1.200 USD, 35 ngày; khuôn sản xuất 1.200–2.200 USD.

Quy trình thiết kế riêng và chi phí từng giai đoạn →

Câu hỏi về Chai nhỏ giọt thủy tinh dáng bầu hồ lô mạ vàng

5 dung tích, Ống nhỏ giọt, hồ sơ tiếp xúc thực phẩm, lượng đặt tối thiểu.

Chai nhỏ giọt thủy tinh dáng bầu hồ lô mạ vàng có những dung tích nào?

Có 5 dung tích, từ 10 ml (0,3 oz) đến 100 ml (3,4 oz): 10 · 20 · 30 · 50 · 100 ml. Dung tích danh định là dung tích đầy miệng; chúng tôi báo giá theo mức chiết rót bạn yêu cầu.

Chai nhỏ giọt thủy tinh dáng bầu hồ lô mạ vàng dùng loại nắp/nút nào?

Kiểu đóng kín: Ống nhỏ giọt. Báo giá kèm bản vẽ miệng để nhà cung cấp nắp của bạn kiểm tra độ tương thích trước khi đặt hàng.

Chai nhỏ giọt thủy tinh dáng bầu hồ lô mạ vàng có phù hợp tiếp xúc thực phẩm không?

Có. Mẫu dùng thủy tinh trắng (soda–vôi trong) , đi cùng hồ sơ tiếp xúc thực phẩm theo FDA cho Mỹ và tuyên bố phù hợp EC 1935/2004 cho EU. Báo cáo SGS được cung cấp theo yêu cầu.

Số lượng đặt tối thiểu của Chai nhỏ giọt thủy tinh dáng bầu hồ lô mạ vàng là bao nhiêu?

Một pallet, hoặc một container khi bạn tăng quy mô; có thể ghép các nhóm sản phẩm khác trong cùng chuyến. Khuôn riêng bằng extra-flint bắt đầu từ 12.000 sản phẩm.

Yêu cầu báo giá Chai nhỏ giọt thủy tinh dáng bầu hồ lô mạ vàng

Số lượng và cảng đến là đủ để bắt đầu. Kỹ sư kinh doanh SGSBOTTLE gửi giá, bản vẽ miệng và số lượng xếp container trong 24 giờ.

Yêu cầu báo giáĐối chiếu nắp đang dùng
info@sgsbottle.com · Thứ Hai–thứ Bảy, 8:30–18:00 (GMT+8)